| 5412 |  | 30-09-2025 | 0.00 |  | รายงานผลการดำเนินงานตามตัวชี้วัดแผนปฏิบัติราชการกรุงเทพมหานคร ประจำปี พ.ศ. 2568 รหัส OKRs 8302 ร้อยละของข้อมูลครัวเรือนที่ได้รับการปรับปรุงให้เป็นปัจจุบัน โดยอาสาสมัครพัฒนาชุมชนด้านเทคโนโลยี (อสท.) เรียบร้อยแล้ว ตามหนังสือสำนักงานเขตราษฎร์บูรณะ ที่ กท 6310/584 ลงวันที่ 23 กันยายน 2568 เรื่อง รายงานผลการดำเนินงานตามตัวชี้วัดแผนปฏิบัติราชการกรุงเทพมหานคร ประจำปี พ.ศ. 2568 | - |
| 5412 |  | 30-09-2025 | 100.00 |  | ข้อมูลครัวเรือนได้รับการปรับปรุงให้เป็นปัจจุบัน โดยอาสาสมัครเทคโนโลยี (อสท.) จำนวน 12 ชุมชน 2,031 หลังคาเรือน ข้อมูลครัวเรือนได้รับการปรับปรุงให้เป็นปัจจุบัน โดยเจ้าหน้าที่ฝ่ายพัฒนาชุมชนฯ จำนวน 16 ชุมชน 2,020 ครัวเรือน (รวมข้อมูลครัวเรือนได้รับการปรับปรุงให้เป็นปัจจุบัน 28 ชุมชน 4,051 ครัวเรือน) | - |
| 5412 |  | 30-08-2025 | 28.42 |  | สำรวจข้อมูลชุมชนเพิ่มขึ้น 1148 ครัวเรือน ดำเนินโครงการ/กิจกรรมครบตามค่าเป้าหมาย | - |
| 5412 |  | 25-07-2025 | 3.36 |  | สำรวจข้อมูลชุมชนเพิ่มขึ้น 136 ครัวเรือน | - |
| 5412 |  | 24-06-2025 | 4.86 |  | สำรวจข้อมูลชุมชนเพิ่มขึ้น 196 ครัวเรือน | - |
| 5412 |  | 21-05-2025 | 0.86 |  | ดำเนินการบันทึกข้อมูลชุมชน เพิ่มเติม จำนวน 4 ชุมชน 35 หลังคาเรือน 1.ชุมชนซอยสถาพร จำนวน 2 หลังคาเรือน 2.ชุมชนหมู่ 3 ราษฎร์บูรณะ จำนวน 4 หลังคาเรือน 3.ชุมชนราษฎร์บูรณะ 39 จำนวน 3 ครัวเรือน 4.ชุมชนสุขสวัสดิ์ 58 จำนวน 26 หลังคาเรือน | - |
| 5412 |  | 21-04-2025 | 1.81 |  | ดำเนินการบันทึกข้อมูลชุมชน เพิ่มเติม จำนวน 4 ชุมชน 73 หลังคาเรือน 1.ชุมชนซอยสถาพร จำนวน 11 หลังคาเรือน 2.ชุมชนหมู่ 7 ราษฎร์บูรณะ จำนวน 1 หลังคาเรือน 3.ชุมชนหมู่ 3 ราษฎร์บูรณะ จำนวน 2 หลังคาเรือน 4.ชุมชนสุขสวัสดิ์ 58 จำนวน 59 หลังคาเรือน | - |
| 5412 |  | 30-03-2025 | 0.00 |  | ดำเนินการบันทึกข้อมูลชุมชน เพิ่มเติม (เว็บไซต์ One Map สำหรับนำเข้า/ปรับปรุงฐานข้อมูลชุมชน เกิดความขัดข้อง) | - |
| 5412 |  | 24-02-2025 | 2.03 |  | ดำเนินการบันทึกข้อมูลชุมชน เพิ่มเติม จำนวน 4 ชุมชน 82 หลังคาเรือน คิดเป็น 2.03% (รวมทั้งหมด บันทึกแล้ว 2,564 หลังคาเรือน คิดเป็น 63.48%) แบ่งเป็น
1. ชุมชนซอยสถาพร บันทึกเพิ่ม 24 หลังคาเรือน
2. ชุมชนซอยรุ่งเรือง บันทึกเพิ่ม 22 หลังคาเรือน
3. ชุมชนหมู่ 3 ราษฎร์บูรณะ บันทึกเพิ่ม 5 หลังคาเรือน
4. ชุมชนซอยสุขสวัสดิ์ 58 บันทึกเพิ่ม 31 หลังคาเรือน | - |
| 5412 |  | 25-01-2025 | 1.44 |  | ดำเนินการบันทึกข้อมูลชุมชน เพิ่มเติม จำนวน 5 ชุมชน 58 หลังคาเรือน คิดเป็น 1.43% (รวมทั้งหมด บันทึกแล้ว 2,482 หลังคาเรือน คิดเป็น 61.45%) แบ่งเป็น
1. ชุมชนซอยสถาพร บันทึกเพิ่ม 11 หลังคาเรือน
2. ชุมชนหมู่ 7 ราษฎร์บูรณะ บันทึกเพิ่ม 9 หลังคาเรือน
3. ชุมชนบูรณะสุดเขต บันทึกเพิ่ม 1 หลังคาเรือน
4. ชุมชนหมู่ 3 ราษฎร์บูรณะ บันทึกเพิ่ม 28 หลังคาเรือน
5. ชุมชนซอยสุขสวัสดิ์ 58 บันทึกเพิ่ม 9 หลังคาเรือน | - |
| 5412 |  | 25-12-2024 | 20.03 |  | ปรับปรุงข้อมูลครัวเรือน ให้เป็นปัจจุบันเพิ่มเติมแล้ว 6 ชุมชน ได้แก่
1. ชุมชนเบอร์ลี่ (จำนวนหลังคาเรือนทั้งหมด 52 หลังคาเรือน นำเข้า/ปรับปรุงข้อมูลแล้ว 54 หลังคาเรือน)
2. ชุมชนบูรณะสุดเขต (จำนวนหลังคาเรือนทั้งหมด 76 หลังคาเรือน นำเข้า/ปรับปรุงข้อมูลแล้ว 81 หลังคาเรือน)
3. ชุมชนศาลาร่วมใจพัฒนา (จำนวนหลังคาเรือนทั้งหมด 63 หลังคาเรือน นำเข้า/ปรับปรุงข้อมูลแล้ว 68 หลังคาเรือน)
4. ชุมชนหมู่ 7 ราษฎร์บูรณะ (จำนวนหลังคาเรือนทั้งหมด 318 หลังคาเรือน นำเข้า/ปรับปรุงข้อมูลแล้ว 285 หลังคาเรือน)
5. ชุมชนบุญมาก (จำนวนหลังคาเรือนทั้งหมด 97 หลังคาเรือน นำเข้า/ปรับปรุงข้อมูลแล้ว 76 หลังคาเรือน)
6. ชุมชนสุขสวัสดิ์ 58 (จำนวนหลังคาเรือทั้งหมด 382 หลังคาเรือน นำเข้า/ปรัปบรุงข้อมูล 245 หลังคาเรือน)
รวมนำเข้า/ปรับปรุงข้อมูลเพิ่มเติมแล้ว 809 หลังคาเรือน | - |
| 5412 |  | 25-12-2024 | 60.01 |  | ดำเนินการบันทึกข้อมูลชุมชน เพิ่มเติม จำนวน 4 ชุมชน 25 หลังคาเรือน คิดเป็น 0.61% (รวมทั้งหมด บันทึกแล้ว 2,424 หลังคาเรือน คิดเป็น 60.01%) แบ่งเป็น
1. ชุมชนหมู่ 7 ราษฎร์บูรณะ บันทึกเพิ่ม 8 หลังคาเรือน
2. ชุมชนบุญมาก บันทึกเพิ่ม 1 หลังคาเรือน
3. ชุมชนบูรณะสุดเขต บันทึกเพิ่ม 1 หลังคาเรือน
4. ชุมชนซอยสุขสวัสดิ์ 58 บันทึกเพิ่ม 15 หลังคาเรือน | - |
| 5420 |  | 23-09-2025 | 0.00 |  | ปรับปรุงข้อมูลชุมชนให้ครบถ้วน แก้ไขข้อมูลชุมชนที่ซ้ำซ้อน ปรับปรุงฐานข้อมูลออนไลน์ชุมชน ประจำเดือน ก.ย. 2568 และสรุปการดำเนินงาน
ข้อมูลครัวเรือนได้รับการปรับปรุงให้เป็นปัจจุบัน โดยอาสาสมัครเทคโนโลยี (อสท.) จำนวน 12 ชุมชน 2,031 ครัวเรือน
ข้อมูลครัวเรือนได้รับการปรับปรุงให้เป็นปัจจุบัน โดยเจ้าหนา้ที่ฝ่ายพัฒนาชุมชนฯ จำนวน 16 ชุมชน 2,020 ครัวเรือน | - |
| 5420 |  | 29-08-2025 | 1,148.00 |  | สำรวจข้อมูลชุมชนเพิ่มขึ้น 1148 ครัวเรือน | - |
| 5420 |  | 25-07-2025 | 136.00 |  | สำรวจข้อมูลชุมชนเพิ่มขึ้น 136 ครัวเรือน | - |
| 5420 |  | 24-06-2025 | 196.00 |  | สำรวจข้อมูลชุมชนเพิ่มขึ้น 196 ครัวเรือน | - |
| 5420 |  | 21-05-2025 | 35.00 |  | ดำเนินการบันทึกข้อมูลชุมชน เพิ่มเติม จำนวน 4 ชุมชน 35 หลังคาเรือน 1.ชุมชนซอยสถาพร จำนวน 2 หลังคาเรือน 2.ชุมชนหมู่ 3 ราษฎร์บูรณะ จำนวน 4 หลังคาเรือน 3.ชุมชนราษฎร์บูรณะ 39 จำนวน 3 ครัวเรือน 4.ชุมชนสุขสวัสดิ์ 58 จำนวน 26 หลังคาเรือน | - |
| 5420 |  | 21-04-2025 | 73.00 |  | ดำเนินการบันทึกข้อมูลชุมชน เพิ่มเติม จำนวน 4 ชุมชน 73 หลังคาเรือน
1.ชุมชนซอยสถาพร จำนวน 11 หลังคาเรือน
2.ชุมชนหมู่ 7 ราษฎร์บูรณะ จำนวน 1 หลังคาเรือน
3.ชุมชนหมู่ 3 ราษฎร์บูรณะ จำนวน 2 หลังคาเรือน
4.ชุมชนสุขสวัสดิ์ 58 จำนวน 59 หลังคาเรือน | - |
| 5420 |  | 30-03-2025 | 0.00 |  | ดำเนินการบันทึกข้อมูลชุมชน เพิ่มเติม (เว็บไซต์ One Map สำหรับนำเข้า/ปรับปรุงฐานข้อมูลชุมชน เกิดความขัดข้อง) | - |
| 5420 |  | 24-02-2025 | 82.00 |  | ดำเนินการบันทึกข้อมูลชุมชน เพิ่มเติม จำนวน 4 ชุมชน 82 หลังคาเรือน คิดเป็น 2.03% (รวมทั้งหมด บันทึกแล้ว 2,564 หลังคาเรือน คิดเป็น 63.48%) แบ่งเป็น
1. ชุมชนซอยสถาพร บันทึกเพิ่ม 24 หลังคาเรือน
2. ชุมชนซอยรุ่งเรือง บันทึกเพิ่ม 22 หลังคาเรือน
3. ชุมชนหมู่ 3 ราษฎร์บูรณะ บันทึกเพิ่ม 5 หลังคาเรือน
4. ชุมชนซอยสุขสวัสดิ์ 58 บันทึกเพิ่ม 31 หลังคาเรือน | - |