| ID | 56589 |
|---|---|
| ชื่อโครงการ | นำเข้า/ปรับปรุงฐานข้อมูลชุมชน |
| Report Date | 30-10-2024 |
| ชื่อตัวชี้วัด | 30.1 ร้อยละของข้อมูลหลังคาเรือนในชุมชน ขนาดเล็กและขนาดกลางทุกชมชนได้จัดทําฐานข้อมูลออนไลน์ (ฐานข้อมูลชุมชน) |
| Project Kpi Result | 2399 |
| Photo | ![]() |
| ตัวชี้วัดของโครงการ | 30.1 ร้อยละของข้อมูลหลังคาเรือนในชุมชน ขนาดเล็กและขนาดกลางทุกชมชนได้จัดทําฐานข้อมูลออนไลน์ (ฐานข้อมูลชุมชน) |
| Tb Proj Kpi Project Kpi | (not set) |
| Lat | (not set) |
| Lng | (not set) |
| Gis ID | (not set) |
| Gis Layer | (not set) |
| Report Note2 | (not set) |
| Created At | (not set) |
| แก้ไขโดย | นายอา******* |
| บันทึกโดย | เอกรั******* |
| Updated At | 04-03-2025 |
| หน่วยงาน | สำนักงานเขตราษฎร์บูรณะ |
| กอง/ฝ่าย | ฝ่ายพัฒนาชุมชนและสวัสดิการ › ฝ่ายพัฒนาชุมชนและสวัสดิการสังคม |
| Project Id2 | (not set) |
| Project Name | (not set) |
| Link Url1 | (not set) |
| Link Url2 | (not set) |
| Link Url3 | (not set) |
| Link Url4 | (not set) |
| Link Url5 | (not set) |
| Activity Type | (not set) |
| Report Note | ดำเนินการบันทึกข้อมูลชุมชน จำนวน 28 ชุมชน 2,399 หลังคาเรือน คิดเป็น 59.39% แบ่งเป็น 1. ชุมชนแจงร้อน บันทึกแล้ว 60 หลังคาเรือน 2. ชุมชนซอยสถาพร บันทึกแล้ว 258 หลังคาเรือน 3. ชุมชนเบอร์ลี่ บันทึกแล้ว 54 หลังคาเรือน 4. ชุมชนร่วมใจ บันทึกแล้ว 82 หลังคาเรือน 5. ชุมชนวัดสน บันทึกแล้ว 121 หลังคาเรือน 6. ชุมชนสุขสวัสดิ์ 29 บันทึกแล้ว 146 หลังคาเรือน 7. ชุมชนสุขสวัสดิ์ 31 บันทึกแล้ว 97 หลังคาเรือน 8. ชุมชนสุขสวัสดิ์ 60 บันทึกแล้ว 61 หลังคาเรือน 9. ชุมชนหมู่ 7 ราษฎร์บูรณะ บันทึกแล้ว 277 หลังคาเรือน 10. ชุมชนบุญมาก บันทึกแล้ว 75 หลังคาเรือน 11. ชุมชนบูรณะสุดเขต บันทึกแล้ว 80 หลังคาเรือน 12. ชุมชนซอยรุ่งเรือง บันทึกแล้ว 22 หลังคาเรือน 13. ชุมชนหมู่ 3 ราษฎร์บูรณะ บันทึกแล้ว 63 หลังคาเรือน 14. ชุมชนราษฎร์บูรณะ 39 บันทึกแล้ว 36 หลังคาเรือน 15. ชุมชนตึก 60 ปี บันทึกแล้ว 44 หลังคาเรือน 16. ชุมชนซอยสุขสวัสดิ์ 58 บันทึกแล้ว 230 หลังคาเรือน 17. ชุมชนซอยหมอผึ้งอุทิศ บันทึกแล้ว 140 หลังคาเรือน 18. ชุมชนประคองมิตร บันทึกแล้ว 100 หลังคาเรือน 19. ชุมชนมิ่งประชา บันทึกแล้ว 45 หลังคาเรือน 20. ชุมชนรวมน้ำใจ บันทึกแล้ว 31 หลังคาเรือน 21. ชุมชนสุขสวัสดิ์ 42 บันทึกแล้ว 80 หลังคาเรือน 22. ชุมชนอนามัย บันทึกแล้ว 32 หลังคาเรือน 23. ชุมชนรัตนจีนะ บันทึกแล้ว 24 หลังคาเรือน 24. ชุมชนศาลาร่วมใจพัฒนา บันทึกแล้ว 68 หลังคาเรือน 25. ชุมชนสมบูรณ์ทรัพย์ บันทึกแล้ว 9 หลังคาเรือน 26. ชุมชนสุขสวัสดิ์ 9 บันทึกแล้ว 22 หลังคาเรือน 27. ชุมชนสุขสวัสดิ์ 36 บันทึกแล้ว 42 หลังคาเรือน 28. ชุมชนรุ่งอรุณ บันทึกแล้ว 100 หลังคาเรือน |
| Project Id1 | (not set) |
| Project Kpi1 | (not set) |
| Sed Approved | 1 |
| Sed Approve By | 1858 |
| Sed Approve At | 04-03-2025 09:30:32 |
| Project Kpi Result1 | 0 |
| Project Kpi Result2 | 0 |
| Photo2 | (not set) |
| Project Kpi Result3 | 0 |
| Project Kpi Result4 | 0 |
| Project Kpi Result5 | 0 |
| Project Kpi Result6 | 0 |
| Project Kpi Result7 | 0 |
| Project Kpi Result8 | 0 |
| Sed Commentnote | (not set) |
| Api Inserted | (not set) |
| Depart Id Fk67 | 50240000 |
| Subdepart Id Fk67 | 50241000 |
| Project Kpi Result9 | 0 |
| Project Kpi Result10 | 0 |
ดำเนินการบันทึกข้อมูลชุมชน จำนวน 28 ชุมชน 2,399 หลังคาเรือน คิดเป็น 59.39% แบ่งเป็น
1. ชุมชนแจงร้อน บันทึกแล้ว 60 หลังคาเรือน
2. ชุมชนซอยสถาพร บันทึกแล้ว 258 หลังคาเรือน
3. ชุมชนเบอร์ลี่ บันทึกแล้ว 54 หลังคาเรือน
4. ชุมชนร่วมใจ บันทึกแล้ว 82 หลังคาเรือน
5. ชุมชนวัดสน บันทึกแล้ว 121 หลังคาเรือน
6. ชุมชนสุขสวัสดิ์ 29 บันทึกแล้ว 146 หลังคาเรือน
7. ชุมชนสุขสวัสดิ์ 31 บันทึกแล้ว 97 หลังคาเรือน
8. ชุมชนสุขสวัสดิ์ 60 บันทึกแล้ว 61 หลังคาเรือน
9. ชุมชนหมู่ 7 ราษฎร์บูรณะ บันทึกแล้ว 277 หลังคาเรือน
10. ชุมชนบุญมาก บันทึกแล้ว 75 หลังคาเรือน
11. ชุมชนบูรณะสุดเขต บันทึกแล้ว 80 หลังคาเรือน
12. ชุมชนซอยรุ่งเรือง บันทึกแล้ว 22 หลังคาเรือน
13. ชุมชนหมู่ 3 ราษฎร์บูรณะ บันทึกแล้ว 63 หลังคาเรือน
14. ชุมชนราษฎร์บูรณะ 39 บันทึกแล้ว 36 หลังคาเรือน
15. ชุมชนตึก 60 ปี บันทึกแล้ว 44 หลังคาเรือน
16. ชุมชนซอยสุขสวัสดิ์ 58 บันทึกแล้ว 230 หลังคาเรือน
17. ชุมชนซอยหมอผึ้งอุทิศ บันทึกแล้ว 140 หลังคาเรือน
18. ชุมชนประคองมิตร บันทึกแล้ว 100 หลังคาเรือน
19. ชุมชนมิ่งประชา บันทึกแล้ว 45 หลังคาเรือน
20. ชุมชนรวมน้ำใจ บันทึกแล้ว 31 หลังคาเรือน
21. ชุมชนสุขสวัสดิ์ 42 บันทึกแล้ว 80 หลังคาเรือน
22. ชุมชนอนามัย บันทึกแล้ว 32 หลังคาเรือน
23. ชุมชนรัตนจีนะ บันทึกแล้ว 24 หลังคาเรือน
24. ชุมชนศาลาร่วมใจพัฒนา บันทึกแล้ว 68 หลังคาเรือน
25. ชุมชนสมบูรณ์ทรัพย์ บันทึกแล้ว 9 หลังคาเรือน
26. ชุมชนสุขสวัสดิ์ 9 บันทึกแล้ว 22 หลังคาเรือน
27. ชุมชนสุขสวัสดิ์ 36 บันทึกแล้ว 42 หลังคาเรือน
28. ชุมชนรุ่งอรุณ บันทึกแล้ว 100 หลังคาเรือน